![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEip7oZpW4hqDgr2yQHvkJdgcIhqKjNYjyhx7hbMJn4smAbpJfoG_jauk5nFmgGyVb9uclelOey7F3OXneTTcs7UJPNWbYZFlgQY-Eh_vPFCWo8FyMGcan3BggiJ4uOG6BHmelCs8WrtISLRg979aLFtlCmvAvadr6cNHfBBcYA69x3xCHwvW-M9oYiVo4mN/s16000/IMG_6343.jpeg)
แรบบิท แคช อยู่ในเครือบีทีเอส กรุ๊ปฯ ที่ยึดถือแนวทางการให้บริการด้วยโซลูชั่นที่ยั่งยืน เพื่อช่วยส่งเสริมและยกระดับคุณภาพชีวิตของประชาชนมาโดยตลอด ให้ความสำคัญของการเพิ่มโอกาสในการเข้าถึงบริการทางการเงินด้วย สินเชื่อออนไลน์ แรบบิทแคช ให้กับคนไทย ล่าสุด เปิดตัวแคมเปญ “Rabbit Cash Sustainability : หัวใจแห่งความยั่งยืน เริ่มที่คุณ” เพื่อสื่อสาร Music marketing สร้างความรู้ความเข้าใจคนทำงาน ที่ต้องฝ่าฟันปัญหาทางด้านการเงินในรูปแบบต่างๆ และ แรบบิทแคช ขอเป็นเครื่องมือทางการเงินขององค์กรที่จะมาคลี่คลายปัญหาเหล่านั้น และเป็นกำลังใจให้คนทำงานได้ก้าวต่อไปในทุกๆวัน
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6353.jpeg)
เพลง “แค่จับมือกันไว้” ขับร้องโดยศิลปินชื่อดัง “Sarah Salola” (ซาร่าห์ ซาโรลา) ที่มาถ่ายทอดเสียงร้องเพราะๆ กับเมโลดี้ติดหู ฟังง่ายสบายๆ โดยสามารถดู MV ได้ทางช่องทาง Youtube Rabbit Cash : https://youtu.be/mhCrG3qYTkc
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiRB7g9IX7d3JOQT1Z9gWWz0_4PHBwNWtnotBQpbRWgzXOZTtcNL5z-7RmPcVt0kQwfUzhH-VJnSemAZgm2NcojGW-PTQKkXmo3UgVHTmHJqBKm8e9Tq3EPZVwtmIYiAjtuWlO_6MsXXUXrbd71LPeoi6H0nZM7Tc6AhKDSGmL0s7T9mqC450hAYd80A6Ip/s16000/IMG_6350.jpeg)
นอกจากนี้แคมเปญ Rabbit Cash Sustainability หัวใจแห่งความยั่งยืน เริ่มที่คุณ ยังได้ร่วมกับศิลปินสตรีทอาร์ต ชื่อดังของไทย คุณรักกิจ สถาพรวจนา สร้างสรรค์งานศิลปะออกแบบโดยใช้ Block Stencil ต่อกันจนเป็นภาพ พี่ต่ายสัญลักษณ์แห่งความยั่งยืน Rabbit Sustainability ชมผลงานศิลปะ Rukkit ได้ที่ขบวนรถไฟฟ้าบีทีเอส และ Exhibition Art Rabbit Cash X Rukkit ที่คาเฟ่ชื่อดัง “ After You Dessert Café ” สาขาตึก เดอะยูนิคอร์น พญาไท เพื่อสร้างประสบการณ์พิเศษในทุกๆมิติ
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2024/05/IMG_6345.jpeg)
สุดท้ายขอฝากกิจกรรมสนุกๆภายใต้แคมเปญความยั่งยืน ลุ้นบัตร BTS เดินทางฟรี 1 ปี ถ่ายรูปคู่กับพี่ต่ายสัญลักษณ์แห่งความยั่งยืนในที่ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็น รถไฟฟ้า , After You ตึก Unicorn หรือ Balloon พี่ต่ายที่อนุสาวรีย์ ติด Hashtag #หัวใจแห่งความยั่งยืนเริ่มที่คุณ #Rabbitcashsustainability แล้วโพสลง Facebook ของคุณ ร่วมสนุกได้ตั้งแต่วันที่ 10 พ.ค. 67 – 30 มิ.ย.67 สามารถดูรายละเอียด ผ่าน Website https://www.rabbitcash.co.th ติดตามข่าวสารของ แรบบิทแคช เพิ่มเติมได้ทาง Facebook www.facebook.com/rabbitcash และ LINE Official Rabbit Cash
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg8C95-Pcpup8qMXTXS-qd4qtuM4KY06GEXb8NHRFGYGekcJo0MOMNf5gjQ7fvKtGX11OQDCHlWAlEEfwVsFKOUeQGdvsyUi58Ypet0av2wUcgKPwOGBWMiXafsZ2852yr4FOiaBtxek0AOv7VHmFTdT_CbWkaq_oMOu0fiAY0f1LRzJAvwsCakQkpyQNgo/s16000/IMG_6351.jpeg)
เพราะเราเชื่อว่า…. หัวใจแห่งความยั่งยืน เริ่มที่คุณ