![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2022/04/41238045-8803-4491-95B4-3E792DE1A8FD.jpeg)
นายเฉลิมพงษ์ ศรีโรจนันท์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหารและกรรมการผู้จัดการใหญ่ บริษัท ไลฟ์ สตอรี่ จำกัด ผู้จัดจำหน่ายแบรนด์ Royal Beauty ร่วมส่งต่อความสวย ด้วยความสุข ภายใต้โครงการ “ Royal Beauty ปันรอยยิ้ม : ส่งมอบผลิตภัณฑ์แบรนด์ Royal Beauty มูลค่ารวมมากกว่า 5,000,0000 บาท” เพื่อเป็นส่วนหนึ่งในการให้กำลังใจและช่วยเหลือผู้ที่รับผลกระทบจากการแพร่กระจายของเชื้อไวรัสโคโรนาสายพันธุ์ใหม่ 2019 โดยนำร่องโครงการนี้ที่ทัณฑสถานหญิงกลาง กรมราชทัณฑ์ และศาลาว่าการกรุงเทพมหานครฯ ในวันที่ 10 มิถุนายน 2564 ด้วยการมอบผลิตภัณฑ์เจลแอลกอฮอล์สำหรับล้างมือ สบู่ทำความสะอาดผิว และผลิตภัณฑ์ดูแลผิวหน้าแบรนด์ Royal Beauty ให้ผู้ต้องโทษหญิง รวมถึงพนักงานรักษาความสะอาดทั้ง 50 เขต ทั่วกรุงเทพมหานคร ซึ่งมีความเสี่ยงต่อการสัมผัสกับสิ่งของและขยะที่อาจมีการปนเปื้อนจากเชื้อไวรัสโคโรนาสายพันธุ์ใหม่ 2019
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2022/04/BBE9EC59-9F32-4A79-A069-BD3C5E8FC6BD.jpeg)
ทั้งนี้รอยัล บิวตี้ ได้เลือก “ส้ม มารี” ศิลปินขวัญใจคนรุ่นใหม่ เป็นแบรนด์แอมบาสเดอร์ ที่สอดคล้องกับลูกค้ากลุ่มเป้าหมายของรอยัล บิวตี้ รวมถึงแคมเปญพิเศษที่ได้ร่วมกับ มูลนิธิโอเปอเรชั่น สไมล์ ไทยแลนด์ เพื่อช่วยเหลือค่าผ่าตัดเด็กปากแหว่งเพดานโหว่มาอย่างต่อเนื่อง เพื่อให้โอกาสพวกเขา ที่จะสามารถอยู่ในสังคมได้อย่างปกติสุข โดยส้ม มารี เป็นกระบอกเสียงให้กับแบรนด์ ผ่านทางสื่อโฆษณา รีวิวสินค้า และช่องทางออนไลน์ต่างๆ โดยส้ม มารี ยังขับร้องเพลงสื่อสารองค์กร “ปันรอยยิ้ม” เพื่อบอกว่าคนเราทุกคน ไม่ว่าใครขอแค่มีน้ำใจ ก็สามารถช่วยเหลือคนอื่นได้เช่นกัน เพียงส่งรอยยิ้มให้กันก็พอ โดยโครงการ “Royal Beauty ปันรอยยิ้ม” จะดำเนินการต่อเนื่องในปี 2565 เพื่อช่วยเหลือองค์กรต่างๆ ที่ต้องการความช่วยเหลือต่อไป
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2022/04/D0FA4078-EDB5-4E2A-9C30-74E5E2ABDD85.jpeg)
![](https://thaibizvision.com/wp-content/uploads/2022/04/02154F77-BF4F-4F2C-84BB-BDF352ED12D0.jpeg)
#ROYALBEAUTY #ปันรอยยิ้ม #ส่งต่อความสวยด้วยความสุข